เข้าใจค่ะ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

เข้าใจค่ะ

ตั้งหัวข้อ  june1979 on Mon 29 Jun 2009, 18:20

OK เข้าใจเหตุผลค่ะ อย่างไรขอเป็นกำลังใจให้นะค่ะ

june1979
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: เข้าใจค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ปลาเก๋าราดพริก on Mon 29 Jun 2009, 18:39

june1979 พิมพ์ว่า:OK เข้าใจเหตุผลค่ะ อย่างไรขอเป็นกำลังใจให้นะค่ะ

สวัสดีค่ะคุณjune1979
ต้องขอโทษอีกครั้งนะคะ สำหรับเรื่องการรับสมาชิกในช่วงนี้ ซึ่งเหตุผลก็เป็นไปอย่างที่แจ้งไว้
แล้วก็ต้องขอบคุณที่เข้าใจเหตุุผลของเรานะคะ
ไว้สถานการณืคลี่คลายเมื่อไหร่ ทางแอดมินทีมจะมาดำเนินการอย่างปกติค่ะ Smile
และก็ขอขอบคุณมากนะคะสำหรับกำลังใจที่มีให้พี่ดา ขอบคุณแทนพี่ดาและทุกๆคนในบ้านหลังนี้ด้วยค่ะ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ล่วงหน้าเล่ยนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ Very Happy

Admin Team

Very Happy Smile Surprised Cool Laughing Razz Embarassed Wink Like a Star @ heaven I love you @ cyclops clown pirat tongue alien cat monkey pig rabbit bounce affraid Basketball cheers bom drunken Sleep sunny albino cherry santa rendeer farao king queen jocolor geek scratch study elephant flower afro lol!
ปลาเก๋าราดพริก
Admin

Number of posts : 550

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน